Menene Zulutrade Forex Trading Sigina Sabis?

Zulutrade sabis ne na atomatik don taimakon yan kasuwar Forex. Ana iya samun sigina ta wannan sabis ɗin ta atomatik don mai amfani ya sami damar ɗaukar matakan gaggawa kuma bincika sakamakon game da ciniki a cikin Forex. Tare da zulutrade ba'a buƙatar samun cikakkun bayanai game da aikin kasuwar Forex ba. Duk aikin za'ayi shi ta zulutrade kuma ana buƙatar mai amfani kawai don samun rajista don amfani da sabis ɗin.

Kuna iya fara amfani da sabis ɗin kyauta kuma yi rijista. Duk ma'amaloli akan Forex na asusunku za'ayi su ta hanyar Zulutrade kuma zaku sami sakamako cikin rayuwa kai tsaye game da ci gaban. Rijista mai sauƙi ne kuma nan take a cikin Zulutrade. Kuna iya yin rijista ta atomatik kuma ku samar da wasu bayanai a cikin fom don ku fara samun fa'ida daga wannan sabis ɗin.

Ci gaba da karatu

An sanya shi a ciki Masu ba da Alamar Forex | An yiwa alama , , | 3 Sharhi

BreakOut Box Asiya Zama Mai Nuni Mai Sauƙi

Alamar Zama ta Asiya ta BreakOut yana jawo babban farashi da akwatin ƙaramin farashin zaman ciniki na forex na Asiya. Ana iya amfani da Alamar Zama na Asiya BreakOut Box don cinikin kasuwanci a London da zaman Newyork.

Download BreakOut Box Asian Session Indicator: Ci gaba da karatu

An sanya shi a ciki MT4 Forex Manuniya, EAs, Scprits | An yiwa alama , | Bar sharhi

Zazzagewar ZigZag Tare da Pips Ƙimar Ƙimar Zazzagewa

ZigZag Tare da Pips Ƙimar alamar yana zana layin ZigZag kuma yana lissafin pips akan kowane layin ZigZag..

Zazzage ZigZag Tare da Alamar ƙimar Pips: Ci gaba da karatu

An sanya shi a ciki MT4 Forex Manuniya, EAs, Scprits | An yiwa alama , | Bar sharhi

Zazzagewar Zazzagewar Zauren Kasuwancin Kasuwanci ta atomatik

Auto Forex Trading Zama nuna alama zai zana rectangle ga Asis, Zaman Amurka da London. Sa'o'in farawa, Za'a iya saita sa'o'i na ƙarshe da rectangle na zama don dacewa da dillalan forex daban-daban.

Zazzage Ma'anar Zama na Kasuwancin Kasuwancin Forex Auto Forex: Ci gaba da karatu

An sanya shi a ciki MT4 Forex Manuniya, EAs, Scprits | An yiwa alama , | Bar sharhi

Zazzage Matsakaicin Mai Nuna Motsin Hull

Hull Motsi Matsakaici nuna alama ne Forex HMA nuna alama ga MT4.

Zazzage Matsakaicin Motsi na Hull: Ci gaba da karatu

An sanya shi a ciki MT4 Forex Manuniya, EAs, Scprits | An yiwa alama , | Bar sharhi

MTF MA Multi nau'i-nau'i Crossover Dashboard Indicator Download

MTF MA Multi Pairs Crossover Dashboard nuna alama yana nuna nau'i-nau'i na kuɗi da yawa’ ɓangarorin lokaci da yawa masu motsi matsakaicin sigina na crossover akan dashboard a cikin ginshiƙi ciniki ɗaya.

Zazzage MTF MA Multi Pairs Crossover Dashboard mai nuna alama: Ci gaba da karatu

An sanya shi a ciki MT4 Forex Manuniya, EAs, Scprits | An yiwa alama | Bar sharhi

MTF Matsakaicin Nuni Mai Nuni Zazzagewa

MTF Motsi Matsakaici Nuni mai nuna ƙirƙira ƙirƙira ɓangarorin lokaci da yawa MA siginar crossover a cikin ginshiƙi MT4 ɗaya.

Zazzage Matsakaicin Nuni Motsi na MTF: Ci gaba da karatu

An sanya shi a ciki MT4 Forex Manuniya, EAs, Scprits | An yiwa alama , | Bar sharhi

Matsakaicin Matsakaicin Gaskiya Kamar Saukewa Mai Nunawa

Matsakaicin Matsayi na Gaskiya Kamar mai nuna alama zai nuna kwanakin ƙarshe’ ATR, kamar ranar yau, baya 5 kwana da dai sauransu.

Download Matsakaicin Matsakaici Na Gaskiya Kamar mai nuna alama: Ci gaba da karatu

An sanya shi a ciki MT4 Forex Manuniya, EAs, Scprits | An yiwa alama , | Bar sharhi

Ichimoku Cloud Breakout Email Alert nuna alama Download

Ichimoku Cloud Breakout Email Alert Alamar aika faɗakarwar imel lokacin da farashin ya fashe sama da ƙasa da girgijen Ichimoku, tenkan sama kijun, farashin sama da kijun, farashin ya haye sama / ƙasa tenkan da dai sauransu.

Zazzage Ichimoku Cloud Breakout Alamar Jijjiga Imel:
Ci gaba da karatu

An sanya shi a ciki MT4 Forex Manuniya, EAs, Scprits | An yiwa alama , | Bar sharhi

Ichimoku Alert Indicator Download

Alamar faɗakarwa ta Ichimoku zata faɗakar yayin da tenkan sen ƙetare kijun sen.

Sauke Ichimoku Alert mai nuna alama: Ci gaba da karatu

An sanya shi a ciki MT4 Forex Manuniya, EAs, Scprits | An yiwa alama , | Bar sharhi